23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 228: | Line 228: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી મુક્ત દીર્ઘ કવિતા]] ||સંપાદકો - સતીશ વ્યાસ, દીપક રાવલ|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી મુક્ત દીર્ઘ કવિતા]] ||સંપાદકો - સતીશ વ્યાસ, દીપક રાવલ|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટ સંપદા]] ||મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચાંદનીના હંસ]] || મૂકેશ વૈદ્ય || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ચાંદનીના હંસ]] || મૂકેશ વૈદ્ય || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||