23,710
edits
(→) |
No edit summary |
||
| Line 332: | Line 332: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] ||ઉદયન ઠક્કર : સંપાદક|| કવિતા | | {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] ||ઉદયન ઠક્કર : સંપાદક|| કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટ સંપદા]] ||મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક|| કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||