એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

added : પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ
(added : રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા)
(added : પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ)
Line 468: Line 468:
|-
|-
| {{autorow}} || [[કુન્દનિકા કાપડીઆની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || ટૂંકી વાર્તા
| {{autorow}} || [[કુન્દનિકા કાપડીઆની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || ટૂંકી વાર્તા
|-
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ]]  ||  શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
|-
|-
|}
|}