23,710
edits
(added ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા) |
(added : ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ) |
||
| Line 319: | Line 319: | ||
| {{autorow}} || [[ કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ ]] || બિપિન પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[ કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ ]] || બિપિન પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ ]] || પ્રભુદાસ પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[ ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ ]] || પ્રભુદાસ પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||