23,710
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 957: | Line 957: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન | | {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પર્વ : ૫ - કાવ્યવિચાર]] || ગુણવંત વ્યાસ હૃષીકેશ રાવલ, દીપક પટેલ, સુનીલ જાદવ, અશોક ચૌધરી, અજયસિંહ ચૌહાણ, વર્ષા પ્રજાપતિ, બી. બી. વાઘેલા, કનુભાઈ વાળા || સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પર્વ : ૬ - કાવ્યસમીક્ષા]] || ગુણવંત વ્યાસ, હૃષીકેશ રાવલ, દીપક પટેલ, સુનીલ જાદવ, અશોક ચૌધરી, અજયસિંહ ચૌહાણ, વર્ષા પ્રજાપતિ, બી. બી. વાઘેલા, કનુભાઈ વાળા || સંપાદન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[યોગેશ જોષીની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || હર્ષ બ્રહ્મભટ્ટ, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || સંપાદન | | {{autorow}} || [[યોગેશ જોષીની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || હર્ષ બ્રહ્મભટ્ટ, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || સંપાદન | ||