એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
Undo revision 89532 by Meghdhanu (talk)
()
(Undo revision 89532 by Meghdhanu (talk))
Tag: Undo
 
(8 intermediate revisions by 3 users not shown)
Line 397: Line 397:
|-
|-
| {{autorow}} || [[સરોવરના સગડ]] || હર્ષદ ત્રિવેદી|| ચરિત્ર || રેખાચિત્રો
| {{autorow}} || [[સરોવરના સગડ]] || હર્ષદ ત્રિવેદી|| ચરિત્ર || રેખાચિત્રો
|-
| {{autorow}} || [[ધૂળમાંની પગલીઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || ચરિત્ર || સંસ્મરણો
|}
|}
</center>
</center>
Line 929: Line 931:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[કથાલોક]]|| ચુનીલાલ મડિયા  || વિવેચન
| {{autorow}} ||[[કથાલોક]]|| ચુનીલાલ મડિયા  || વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[પ્રતીતિ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu