23,710
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 674: | Line 674: | ||
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[કથાલોક]]|| ચુનીલાલ મડિયા || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |- | ||