23,710
edits
(added : હયાતી) |
(added : બાબુ સુથારની કવિતા) |
||
| Line 105: | Line 105: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — પન્ના નાયકની કવિતા ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[પન્ના નાયકની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — પન્ના નાયકની કવિતા ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બાબુ સુથારની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — બાબુ સુથારની કવિતા]] || સંધ્યા ભટ્ટ : મનીષા દવે || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો ]] || હસિત મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો ]] || હસિત મહેતા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||