23,710
edits
(added : ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ) |
(added રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા) |
||
| Line 119: | Line 119: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || દક્ષા ભાવસાર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રાજેન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || દક્ષા ભાવસાર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || પ્રો. પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||