23,710
edits
No edit summary |
(added અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી) |
||
| Line 617: | Line 617: | ||
<!-- વિવેચન --> | <!-- વિવેચન --> | ||
| {{autorow}} || [[અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ભૂપેન્દ્ર બાલકૃષ્ણ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અરણ્યરુદન ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[અરણ્યરુદન ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |- | ||