23,710
edits
(added ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો) |
No edit summary |
||
| Line 484: | Line 484: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/sumanshahninibandhsrushti/ સુમન શાહની નિબન્ધસૃષ્ટિ] || સુમન શાહ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | | {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/sumanshahninibandhsrushti/ સુમન શાહની નિબન્ધસૃષ્ટિ] || સુમન શાહ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સોનાનાં વૃક્ષો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સ્ટેચ્યૂ]] || અનિલ જોશી || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | | {{autorow}} || [[ સ્ટેચ્યૂ]] || અનિલ જોશી || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | ||