23,710
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 506: | Line 506: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પરોઢ થતાં પહેલાં]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || નવલકથા | | {{autorow}} || [[પરોઢ થતાં પહેલાં]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
| Line 653: | Line 655: | ||
| {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/રમણલાલ_સોનીની_૫૦_ઉત્તમ_બાળવાર્તાઓ_અને_વાર્તા-પઠન રમણલાલ સોનીની ૫૦ ઉત્તમ બાળવાર્તાઓ (અને વાર્તા-પઠન)] || રમણ સોની : સંપાદક || બાળસાહિત્ય | | {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/રમણલાલ_સોનીની_૫૦_ઉત્તમ_બાળવાર્તાઓ_અને_વાર્તા-પઠન રમણલાલ સોનીની ૫૦ ઉત્તમ બાળવાર્તાઓ (અને વાર્તા-પઠન)] || રમણ સોની : સંપાદક || બાળસાહિત્ય | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા]] || સંપાદક : શ્રદ્ધા ત્રિવેદી || બાળસાહિત્ય | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
| Line 861: | Line 862: | ||
| {{autorow}} || [[ગુર્જર ગિરાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ગુર્જર ગિરાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ખબરદાર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
| Line 1,844: | Line 1,843: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચાખડીએ ચઢી ચાલ્યા હસમુખલાલ]] || જ્યોતિષ જાની || નવલકથા | | {{autorow}} || [[ચાખડીએ ચઢી ચાલ્યા હસમુખલાલ]] || જ્યોતિષ જાની || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||