સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 422: Line 422:
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ|સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ ]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી, સંક્ષેપકાર: ઉપેન્દ્ર પંડ્યા || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
| {{autorow}} || [[ સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ|સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ ]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી, સંક્ષેપકાર: ઉપેન્દ્ર પંડ્યા || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
|-
| {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
|-
|-


Line 533: Line 535:
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/ramanlalsoninivartao/ રમણલાલ સોનીની ૫૦ ઉત્તમ બાળવાર્તાઓ (અને વાર્તા-પઠન)] || રમણ સોની : સંપાદક || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/ramanlalsoninivartao/ રમણલાલ સોનીની ૫૦ ઉત્તમ બાળવાર્તાઓ (અને વાર્તા-પઠન)] || રમણ સોની : સંપાદક || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
|-
|-
<!-- | {{autorow}} || [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા]] || સંપાદક : શ્રદ્ધા ત્રિવેદી  || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા]] || સંપાદક : શ્રદ્ધા ત્રિવેદી  || બાળસાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #FF00FF;" |
|- -->
|-
 


<!-- મધ્યકાલીન સંપાદન -->
<!-- મધ્યકાલીન સંપાદન -->
Line 630: Line 631:
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ|આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ|આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
<!-- | {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|- -->
|-
| {{autorow}} || [[ઉમાશંકરનો વાગ્વૈભવ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ઉમાશંકરનો વાગ્વૈભવ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
Line 646: Line 647:
| {{autorow}} || [[કિંચિત્]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[કિંચિત્]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
<!-- | {{autorow}} || [[ખબરદાર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ખબરદાર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|- --.
|-
| {{autorow}} || [[ગિરિધરો અને પિચ્છધરોની વચ્ચે]] || રમણ સોની || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ગિરિધરો અને પિચ્છધરોની વચ્ચે]] || રમણ સોની || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
Line 686: Line 687:
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
<!-- | {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|- -->
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
<!-- | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|- -->
|-
| {{autorow}} || [[સંસ્કૃત કાવ્યશાસ્ત્રની આધુનિક કૃતિવિવેચનમાં પ્રસ્તુતતા]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સંસ્કૃત કાવ્યશાસ્ત્રની આધુનિક કૃતિવિવેચનમાં પ્રસ્તુતતા]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-