23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 46: | Line 46: | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૪. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૪. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૫. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૫. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ]] | ||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી|૫. મણિલાલ દ્વિવેદી|| અનંત રાઠોડ]] | |||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૬. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ]] | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||