એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

()
()
Line 903: Line 903:
|-
|-
| {{autorow}} || [[દસમો દાયકો – વર્ગીકૃત સૂચિ]] || કિશન પટેલ : સૂચિ-કર્તા  || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ
| {{autorow}} || [[દસમો દાયકો – વર્ગીકૃત સૂચિ]] || કિશન પટેલ : સૂચિ-કર્તા  || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ
|-
| {{autorow}} || [[સંસ્કૃતિ સૂચી|‘સંસ્કૃતિ' સૂચી]] || સંપાદક: તોરલ પટેલ, શ્રદ્ધા ત્રિવેદી : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ
|-
|-
|}
|}