એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

()
()
Line 826: Line 826:
|-
|-
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || વિવેચન
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[અધીત : પર્વ : ૫ - કાવ્યવિચાર]] || ગુણવંત વ્યાસ હૃષીકેશ રાવલ, દીપક પટેલ, સુનીલ જાદવ, અશોક ચૌધરી, અજયસિંહ ચૌહાણ, વર્ષા પ્રજાપતિ, બી. બી. વાઘેલા, કનુભાઈ વાળા || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[અધીત : પર્વ : ૬ - કાવ્યસમીક્ષા]] || ગુણવંત વ્યાસ, હૃષીકેશ રાવલ, દીપક પટેલ, સુનીલ જાદવ, અશોક ચૌધરી, અજયસિંહ ચૌહાણ, વર્ષા પ્રજાપતિ, બી. બી. વાઘેલા, કનુભાઈ વાળા || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [[અવલોકન-વિશ્વ]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[અવલોકન-વિશ્વ]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન