ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(6 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 4: Line 4:
|keywords= બાળવાર્તા, ગુજરાતી વાર્તા, ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા, બાળવાર્તા, બાળસાહિત્ય,  
|keywords= બાળવાર્તા, ગુજરાતી વાર્તા, ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા, બાળવાર્તા, બાળસાહિત્ય,  
|description=This is home page for this wiki
|description=This is home page for this wiki
|image=  
|image= Gujarati Balvarta Sampada cover.jpg
|image_alt=Wiki Logo
|image_alt=Wiki Logo
|site_name=Ekatra Wiki
|site_name=Ekatra Wiki
Line 13: Line 13:


{{BookCover
{{BookCover
|title = ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા<br>
|cover_image = File:Gujarati Balvarta Sampada cover.jpg
|author =  
|title = ગુજરાતી બાળવાર્તાસંપદા<br>
|editor= શ્રદ્ધા ત્રિવેદી
}}
}}


Line 23: Line 24:
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પ્રસ્તાવના|પ્રસ્તાવના]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પ્રસ્તાવના|પ્રસ્તાવના]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સર્જક-પરિચય|સર્જક-પરિચય]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સંપાદક-પરિચય|સંપાદક-પરિચય]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કૃતિ-પરિચય|કૃતિ-પરિચય]]
* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કૃતિ-પરિચય|કૃતિ-પરિચય]]
}}
}}
Line 288: Line 289:
|-
|-
| {{gap}}(૧૯૩૫-૨૦૧૬)  
| {{gap}}(૧૯૩૫-૨૦૧૬)  
|  
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પોપટભાઈ પહાડને પણ છીંક ખવડાવે છે !|પોપટભાઈ પહાડને પણ છીંક ખવડાવે છે !]]
|-
|-
|   
|   
Line 526: Line 527:
| {{gap}}(૧૯૭૫)  
| {{gap}}(૧૯૭૫)  
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મૂછ બડી કે પૂંછ ?|મૂછ બડી કે પૂંછ ?]]
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મૂછ બડી કે પૂંછ ?|મૂછ બડી કે પૂંછ ?]]
|-
| {{gap}}
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લેખક પરિચય|લેખક પરિચય]]
|}
|}