સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 46: Line 46:
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૪. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૪. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૫. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૫. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ]]
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી|૫. મણિલાલ દ્વિવેદી|| અનંત રાઠોડ]]
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૬. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ]]
|-
|-
|}
|}

Navigation menu