અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી: Difference between revisions

+રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા
No edit summary
(+રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા)
 
Line 54: Line 54:
|-
|-
| ૧૪. રાજેશ પંડ્યા || મણિલાલ હ. પટેલ
| ૧૪. રાજેશ પંડ્યા || મણિલાલ હ. પટેલ
|-
| ૧૫. રામચન્દ્ર પટેલ || પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી
|-
|-
|}
|}
Line 226: Line 228:
| cover_image = File:14-Rajesh-Pandya-Kavya-Title.1.jpg
| cover_image = File:14-Rajesh-Pandya-Kavya-Title.1.jpg
| editor =  મણિલાલ હ. પટેલ
| editor =  મણિલાલ હ. પટેલ
}}
{{BookContainerClose}}
<br>
<center>&#9724;
<br>
{{BookContainerOpen}}
{{BookItem
| title = [[રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા]]
| cover_image = File:AKS - Ramachandra Patel.jpg
| editor =  પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી
}}
}}
{{BookContainerClose}}
{{BookContainerClose}}