સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 45: Line 45:
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૪. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૪. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૫. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ
|-
|-
|}
|}