સંસ્કૃતિ સૂચિ: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 1: | Line 1: | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
|+ 'સંસ્કૃતિ' સામયિકની વર્ગીકૃત સૂચી | |+ '''સંસ્કૃતિ' સામયિકની વર્ગીકૃત સૂચી''' | ||
! અનુક્રમણિકા !! વર્ણન | |||
|- | |- | ||
| [[#આવરણપૃષ્ઠ|1. આવરણપૃષ્ઠ]] | |||
| [[#અન્ય ચિત્ર/ રેખાંકન/ છબી|અ. અન્ય ચિત્ર/ રેખાંકન/ છબી]]<br>[[#વ્યક્તિ ચિત્ર/ રેખાંકન/ છબી|બ. વ્યક્તિ ચિત્ર/ રેખાંકન/ છબી]]<br>[[#ગદ્ય/ પદ્ય|ક. ગદ્ય/ પદ્ય]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#સમયરંગ નોંધ|2. સમયરંગ નોંધ]] | ||
| | |||
|- | |- | ||
| | | [[#અર્ઘ્ય|3. અર્ઘ્ય]] | ||
| [[#અર્ઘ્ય : નોંધ|અ. અર્ઘ્ય : નોંધ]]<br>[[#અર્ઘ્ય : કાવ્ય|બ. અર્ઘ્ય : કાવ્ય]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#કવિતા|4. કવિતા]] | ||
| [[#કવિતા કૃતિ|4.1 કવિતા કૃતિ]]<br>[[#ગુજરાતી : કવિતા|4.1 અ. ગુજરાતી : કવિતા]]<br>[[#ભારતીય સાહિત્ય : કવિતા|4.1 બ. ભારતીય સાહિત્ય : કવિતા]]<br>[[#ભારતીય સાહિત્ય : કવિતા અનુવાદ|4.1 ક. ભારતીય સાહિત્ય : કવિતા અનુવાદ]]<br>[[#પાશ્ચાત્ય સાહિત્ય : કવિતા અનુવાદ|4.1 ડ. પાશ્ચાત્ય સાહિત્ય : કવિતા અનુવાદ]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#વાર્તા|5. વાર્તા]] | ||
| [[#વાર્તા/ પ્રસંગકથા|5.1 વાર્તા/ પ્રસંગકથા]]<br>[[#ગુજરાતી|5.1 અ. ગુજરાતી]]<br>[[#ભારતીય સાહિત્ય|5.1 બ. ભારતીય સાહિત્ય]]<br>[[#પાશ્ચાત્ય સાહિત્ય|5.1 ક. પાશ્ચાત્ય સાહિત્ય]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#નવલકથા : અભ્યાસ/ સમીક્ષા|6. નવલકથા : અભ્યાસ/ સમીક્ષા]] | ||
| [[#ગુજરાતી|6.1 ગુજરાતી]]<br>[[#ભારતીય|6.2 ભારતીય]]<br>[[#પાશ્ચાત્ય|6.3 પાશ્ચાત્ય]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#નાટક|7. નાટક]] | ||
| [[#ગુજરાતી નાટક|7.1 ગુજરાતી નાટક]]<br>[[#નાટક કૃતિ/સંગ્રહ|7.2 નાટક કૃતિ/સંગ્રહ : નોંધ/ પ્રસ્તાવના/ અભ્યાસ/ સમીક્ષા/ અનુવાદ]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#નિબંધ|8. નિબંધ]] | ||
| [[#લલિત/ ચિંતનાત્મક/ હાસ્ય/ આત્મકથનાત્મક|8.1 લલિત/ ચિંતનાત્મક/ હાસ્ય/ આત્મકથનાત્મક]]<br>[[#નિબંધ અભ્યાસ|8.2 નિબંધ અભ્યાસ, નિબંધસંગ્રહ પ્રસ્તાવના/ સમીક્ષા]] | |||
|- | |- | ||
| | | [[#અન્ય વિષયો|9-30 અન્ય વિષયો]] | ||
| | |||
|} | |||
|- | |||
| | |||
| | |||