557
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 12: | Line 12: | ||
{| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | {| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | ||
! colspan="4" ststyle="display:table-cell;" |{{autorow}} || | ! colspan="4" style="text-align:center; font-size:28px; color:white; background-color:#b35151;" | અનુવાદ | ||
|- | |||
! Data-sort-type="text" |ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | |||
|- | |||
| style="display:table-cell;" |{{autorow}} || [[એકોત્તરશતી]] || રવીન્દ્રનાથ ઠાકુર || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગીતપંચશતી]] || રવીન્દ્રનાથ ઠાકુર || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગોપાળરાવ વિદ્વાંસનું સાહિત્યવિશ્વ]] || ગોપાળરાવ વિદ્વાંસ : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[તપસ્વી અને તરંગિણી]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: ભોળાભાઈ પટેલ || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દેવદાસ]] || ભોગીલાલ ગાંધી || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ધ રેવન]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મેટમૉર્ફોસીસ|મેટમૉર્ફોસીસ]] || શિરીષ પંચાલ : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[રવીન્દ્રનાથ-એક કવિનું શબ્દચિત્ર]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: શૈલેશ પારેખ || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[રાતભર વરસાદ]] || બુદ્ધદેવ બસુ, અનુવાદ: શૈલેશ પારેખ || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/chirkumarsabha/ ચિરકુમારસભા - ટાગોર] || રમણલાલ સોની : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/રખડુ_ટોળી-ગિજુભાઈ_બધેકા.pdf રખડુ ટોળી (એ. એસ. નીલ )] || ગિજુભાઈ બધેકા : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/anokhi-prit અનોખી પ્રીત ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/bamanni-dikari બામણની દીકરી ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/dr-zhivago ઉદ્દધ્વસ્ત આકાશ ] || ભોગીલાલ ગાંધી : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/sagarsamrat સાગરસમ્રાટ (જુલે વર્ન)] || મૂળશંકર ભટ્ટ : અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/panchtantra1?fr=sYzk2ZDQ2OTIxMjg પંચતંત્ર] || ભોગીલાલ જે. સાંડેસરા : સંપાદક અને અનુવાદક || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બહુવચન]] || અનુવાદસંચય : કરમશી પીર || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ઇવાન દિનીશવીચના જીવનનો એક દિવસ]] || અનુવાદ : નિસર્ગી મ્હેડ || અનુવાદ | |||
|} | |||
{| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | |||
! colspan="4" ststyle="display:table-cell;" |{{autorow}} || style="text-align:center; font-size:28px; color:white; background-color:#b35151;" | અનુવાદ | |||
|- | |- | ||
! Data-sort-type="text" |ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ! Data-sort-type="text" |ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ||