ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(3 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 14: Line 14:
__NOTOC__
__NOTOC__
{{BookCover
{{BookCover
|title = ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો
|cover_image = File:Gujarati Sonnet Sampada cover.jpg
|title = ગુજરાતી સૉનેટસંપદા
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ
}}
}}
Line 194: Line 195:
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| જયન્ત પાઠક
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—|૫૪. જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—]] ----
| જયન્ત પાઠક
| જયન્ત પાઠક
|-
|-
Line 204: Line 208:
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| દેવજી રા. મોઢા
| દેવજી રા. મોઢા
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સર્ગફૂલો|૫૭. સર્ગફૂલો]] ----
| રતિલાલ છાયા
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]