ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
અનુક્રમ
(Created page with "{{#seo: |title_mode= replace |title= ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો - Ekatra Wiki |keywords= ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો, મણિલાલ હ. પટેલ, Manilal Patel, Gujarati Sonnet Kavyo, Gujarati Poetry |description=This is home page for this wiki |image= |image_alt=Wiki Logo |site_name=Ekatra Wiki |locale=gu-IN |type=website |modified_time={{REVISIONYEAR}}-{{REVISIONMONTH}}-{{REVISIONDAY2}} }} __NOTOC__ {...") |
No edit summary |
||
| (12 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
| Line 14: | Line 14: | ||
__NOTOC__ | __NOTOC__ | ||
{{BookCover | {{BookCover | ||
|cover_image = File:Gujarati | |cover_image = File:Gujarati Sonnet Sampada cover.jpg | ||
|title = ગુજરાતી | |title = ગુજરાતી સૉનેટસંપદા | ||
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ | |editor = મણિલાલ હ. પટેલ | ||
}} | }} | ||
| Line 25: | Line 25: | ||
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ|‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ]] | * [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ|‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ]] | ||
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]] | * [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]] | ||
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ગુજરાતી | * [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ગુજરાતી સૉનેટ કવિતા|ગુજરાતી સૉનેટ કવિતા]] | ||
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સંપાદક પરિચય|સંપાદક પરિચય]] | * [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સંપાદક પરિચય|સંપાદક પરિચય]] | ||
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/કૃતિ પરિચય|કૃતિ પરિચય]] | * [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/કૃતિ પરિચય|કૃતિ પરિચય]] | ||
| Line 31: | Line 31: | ||
<br> | <br> | ||
<center><big>'''અનુક્રમ'''</big><br> | <center><big>'''અનુક્રમ'''</big><br> | ||
<br> | <br> | ||
{|style="border-right:0px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | {|style="border-right:0px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ભણકારા|૧. ભણકારા]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ભણકારા|૧. ભણકારા]] | ||
| બ. ક. ઠાકોર | | બ. ક. ઠાકોર | ||
| Line 110: | Line 110: | ||
| ઉમાશંકર જોશી | | ઉમાશંકર જોશી | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!|૨૬. ૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!]] | ||
| ઉમાશંકર જોશી | | ઉમાશંકર જોશી | ||
|- | |- | ||
| Line 116: | Line 116: | ||
| ઉમાશંકર જોશી | | ઉમાશંકર જોશી | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/આયુષ્યના અવશેષે ઘર ભણી|૨૮. આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી|૨૮. આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી]] | ||
| રાજેન્દ્ર શાહ | | રાજેન્દ્ર શાહ | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રવેશ|૨૯ ૨. પ્રવેશ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૨. પ્રવેશ|૨૯ ૨. પ્રવેશ]] | ||
| રાજેન્દ્ર શાહ | | રાજેન્દ્ર શાહ | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્વજનોની સ્મૃતિ|૩૦ ૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ|૩૦ ૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ]] | ||
| રાજેન્દ્ર શાહ | | રાજેન્દ્ર શાહ | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પરિવર્તન|૩૧ ૪. પરિવર્તન]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૪. પરિવર્તન|૩૧ ૪. પરિવર્તન]] | ||
| રાજેન્દ્ર શાહ | | રાજેન્દ્ર શાહ | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જીવનવિલય|૩૨ ૫. જીવનવિલય]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૫. જીવનવિલય|૩૨ ૫. જીવનવિલય]] | ||
| રાજેન્દ્ર શાહ | | રાજેન્દ્ર શાહ | ||
|- | |- | ||
| Line 195: | Line 195: | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]] | ||
| જયન્ત પાઠક | |||
|- | |||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—|૫૪. જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—]] ---- | |||
| જયન્ત પાઠક | | જયન્ત પાઠક | ||
|- | |- | ||
| Line 205: | Line 208: | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]] | ||
| દેવજી રા. મોઢા | | દેવજી રા. મોઢા | ||
|- | |||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સર્ગફૂલો|૫૭. સર્ગફૂલો]] ---- | |||
| રતિલાલ છાયા | |||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]] | ||
| Line 260: | Line 266: | ||
| નલિન રાવળ | | નલિન રાવળ | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્હવાર- |૭૬. સ્હવાર-૧ ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્હવાર-૧|૭૬. સ્હવાર-૧]] | ||
| નલિન રાવળ | | નલિન રાવળ | ||
|- | |- | ||
| Line 353: | Line 359: | ||
| રામચન્દ્ર પટેલ | | રામચન્દ્ર પટેલ | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/વિદાય|૧૦૭. વિદાય]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/વિદાય (૨)|૧૦૭. વિદાય]] | ||
| કુલીનચન્દ્ર યાજ્ઞિક | | કુલીનચન્દ્ર યાજ્ઞિક | ||
|- | |- | ||
| Line 401: | Line 407: | ||
| દેવેન્દ્ર દવે | | દેવેન્દ્ર દવે | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ ઉનાળો |૧૨૩ ઉનાળો ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ઉનાળો|૧૨૩ ઉનાળો]] | ||
| જિતેન્દ્ર કા. વ્યાસ | | જિતેન્દ્ર કા. વ્યાસ | ||
|- | |- | ||
Latest revision as of 02:19, 24 February 2025
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(): Unable to create pipe Too many open files>
ગુજરાતી સૉનેટસંપદા
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(): Unable to create pipe Too many open files>
સંપાદક: મણિલાલ હ. પટેલ
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(): Unable to create pipe Too many open files>
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(): Unable to create pipe Too many open files>