ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
અનુક્રમ
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 195: | Line 195: | ||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]] | ||
| જયન્ત પાઠક | |||
|- | |||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—|૫૪. જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—]] ---- | |||
| જયન્ત પાઠક | | જયન્ત પાઠક | ||
|- | |- | ||
Latest revision as of 02:19, 24 February 2025
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(/dev/null): Failed to open stream: Operation not permitted>
ગુજરાતી સૉનેટસંપદા
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(/dev/null): Failed to open stream: Operation not permitted>
સંપાદક: મણિલાલ હ. પટેલ
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(/dev/null): Failed to open stream: Operation not permitted>
<div class="wst-center tiInherit " Lua error: Cannot create process: proc_open(/dev/null): Failed to open stream: Operation not permitted>