ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા: Difference between revisions

+૧
No edit summary
Tag: Manual revert
(+૧)
Line 488: Line 488:
|-
|-
| મહેન્દ્રસિંહ પરમાર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/એમ. પી. અજમેરા|એમ. પી. અજમેરા]]
| મહેન્દ્રસિંહ પરમાર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/એમ. પી. અજમેરા|એમ. પી. અજમેરા]]
|-
| જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ|| [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/ જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/કંઈ પણ બની શકે...|કંઈ પણ બની શકે...]]
|-
| જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટની || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/ જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/મહોરાં|મહોરાં]]
|-
|-
| સાગર શાહ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/સાગર શાહ/ગેટ ટુ ગેધર|ગેટ ટુ ગેધર]]
| સાગર શાહ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/સાગર શાહ/ગેટ ટુ ગેધર|ગેટ ટુ ગેધર]]