નારીસંપદાઃ નાટક: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(2 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 106: Line 106:
| મેઘલતા મહેતા
| મેઘલતા મહેતા
|-
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું]]
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું એ જન્મ્યો જ નથી.]]  
| શરીગા વિજળીવાળા
| શરીફા વિજળીવાળા
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/એ જન્મ્યો જ નથી|૪. એ જન્મ્યો જ નથી.]]  
|  
|}
|}


Line 169: Line 166:
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા
|-
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મ|૧૭. આજન્મ]]  
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મા|૧૭. આજન્મા]]  
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ
|-
|-