23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| (4 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 94: | Line 94: | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(અનુવાદ)|પ્રસ્તાવના]] | | {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(અનુવાદ)|પ્રસ્તાવના]] | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} અનુવાદ | | {{gap|3em}} અનુવાદ | ||
| અનુવાદક | | અનુવાદક | ||
|- | |- | ||
| Line 106: | Line 106: | ||
| મેઘલતા મહેતા | | મેઘલતા મહેતા | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું | | {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું એ જન્મ્યો જ નથી.]] | ||
| શરીફા વિજળીવાળા | |||
| | |||
|} | |} | ||
| Line 117: | Line 114: | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |||
| {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(એકાંકી)|પ્રસ્તાવના]] | |||
| | |||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]] | | {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]] | ||
| Line 166: | Line 166: | ||
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા | | અર્ચિતા દીપક પંડ્યા | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/ | | {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મા|૧૭. આજન્મા]] | ||
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ | | પારુલ કંદર્પ દેસાઈ | ||
|- | |- | ||