નારીસંપદાઃ નાટક: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(4 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 94: Line 94:
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
|-
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(અનુવાદ)|પ્રસ્તાવના]]  
| {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(અનુવાદ)|પ્રસ્તાવના]]  
|  
|  
|-
|-
| {{gap}} અનુવાદ
| {{gap|3em}} અનુવાદ
| અનુવાદક
| અનુવાદક
|-
|-
Line 106: Line 106:
| મેઘલતા મહેતા
| મેઘલતા મહેતા
|-
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું]]
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું એ જન્મ્યો જ નથી.]]  
| શરીગા વિજળીવાળા
| શરીફા વિજળીવાળા
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/એ જન્મ્યો જ નથી|૪. એ જન્મ્યો જ નથી.]]  
|  
|}
|}


Line 117: Line 114:


{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
|-
| {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(એકાંકી)|પ્રસ્તાવના]]
|
|-
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]]  
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]]  
Line 166: Line 166:
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા
|-
|-
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મ|૧૭. આજન્મ]]  
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મા|૧૭. આજન્મા]]  
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ
|-
|-