23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| (6 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 85: | Line 85: | ||
<big>{{gap|1em}}''' [[નારીસંપદાઃ નાટક/વિશિષ્ટ કૃતિ - ભવની ભવાઈ|વિશિષ્ટ કૃતિ - ભવની ભવાઈ]] '''</big> | <big>{{gap|1em}}'''[[નારીસંપદાઃ નાટક/વિશિષ્ટ કૃતિ - ભવની ભવાઈ|ભાગ—૩ *વિશિષ્ટ કૃતિ - ભવની ભવાઈ]] '''</big> | ||
::[[નારીસંપદાઃ નાટક/ભવની ભવાઈ|ભવની ભવાઈ]] | ::[[નારીસંપદાઃ નાટક/ભવની ભવાઈ|ભવની ભવાઈ]] | ||
<big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૪ *અનુવાદ'''</big> | <big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૪ *અનુવાદ'''</big> | ||
| Line 93: | Line 94: | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} અનુવાદ | | {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(અનુવાદ)|પ્રસ્તાવના]] | ||
| | |||
|- | |||
| {{gap|3em}} અનુવાદ | |||
| અનુવાદક | | અનુવાદક | ||
|- | |- | ||
| Line 102: | Line 106: | ||
| મેઘલતા મહેતા | | મેઘલતા મહેતા | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું | | {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું એ જન્મ્યો જ નથી.]] | ||
| શરીફા વિજળીવાળા | |||
| | |||
|} | |} | ||
| Line 113: | Line 114: | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | {|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | ||
|- | |||
| {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(એકાંકી)|પ્રસ્તાવના]] | |||
| | |||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]] | | {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]] | ||
| Line 162: | Line 166: | ||
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા | | અર્ચિતા દીપક પંડ્યા | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/ | | {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મા|૧૭. આજન્મા]] | ||
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ | | પારુલ કંદર્પ દેસાઈ | ||
|- | |- | ||