23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| (11 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 85: | Line 85: | ||
<big>{{gap|1em}}'''વિશિષ્ટ કૃતિ | <big>{{gap|1em}}'''[[નારીસંપદાઃ નાટક/વિશિષ્ટ કૃતિ - ભવની ભવાઈ|ભાગ—૩ *વિશિષ્ટ કૃતિ - ભવની ભવાઈ]] '''</big> | ||
::[[નારીસંપદાઃ નાટક/ભવની ભવાઈ|ભવની ભવાઈ]] | ::[[નારીસંપદાઃ નાટક/ભવની ભવાઈ|ભવની ભવાઈ]] | ||
<big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૪ *અનુવાદ'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(અનુવાદ)|પ્રસ્તાવના]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap|3em}} અનુવાદ | |||
| અનુવાદક | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રણયના રંગ|૧. પ્રણયના રંગ]] | |||
| રંભાબનેન ગાંધી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/હેડા ગાલ્લર|૨. હેડા ગાલ્લર]] | |||
| મેઘલતા મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જેણે લાહોર નથી જોયું|૩. જેણે લાહોર નથી જોયું એ જન્મ્યો જ નથી.]] | |||
| શરીફા વિજળીવાળા | |||
|} | |||
<big>{{gap|1em}}'''ભાગ—૫ * એકાંકી'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| {{gap|1em}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/પ્રસ્તાવના(એકાંકી)|પ્રસ્તાવના]] | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આંખે પાટા|૧. આંખે પાટા]] | |||
| હંસાબહેન મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/અદલાબદલી|૨. અદલાબદલી]] | |||
| રંભાબહેન ગાંધી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સંપેતરૂ|૩. સંપેતરૂ]] | |||
| ઈન્દુમતી મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/અમે એકલાં એકલાં|૪. અમે એકલાં એકલાં]] | |||
| પ્રજ્ઞા પટેલ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સ્વપ્ન|૫. સ્વપ્ન]] | |||
| મીતા બાપોદરા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/કુંવરબાઈનું મામેરું|૬. કુંવરબાઈનું મામેરું]] | |||
| વનલતા મહેતા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/મંદોદરી|૭. મંદોદરી]] | |||
| વર્ષા અડાલજા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સાંજને રોકો કોઈ|૮. સાંજને રોકો કોઈ]] | |||
| યામિની વ્યાસ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/ધ કેસ ઈઝ સોલ્વ્ડ|૯. ધ કેસ ઈઝ સોલ્વ્ડ]] | |||
| યામિની પટેલ | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સ્પર્શ|૧૦. સ્પર્શ]] | |||
| સોનલ વૈદ્ય | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/કિટીપાર્ટી|૧૧. કિટીપાર્ટી]] | |||
| ગિરિમા ઘારેખાન | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/જય જય ગરવી ગુજરાત|૧૨. જય જય ગરવી ગુજરાત]] | |||
| પ્રીતિ જરીવાલા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/વ્હીલચૅર અને લીમડો|૧૩. વ્હીલચૅર અને લીમડો]] | |||
| પ્રજ્ઞા વશી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સદીઓથી તરડાયેલી એક વાર્તા|૧૪. સદીઓથી તરડાયેલી એક વાર્તા]] | |||
| નીતા જોશી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/યુગધર્મ|૧૫. યુગધર્મ]] | |||
| નીલમ દોશી | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/સન્માનના સાટાપાટા|૧૬. સન્માનના સાટાપાટા]] | |||
| અર્ચિતા દીપક પંડ્યા | |||
|- | |||
| {{gap}}* [[નારીસંપદાઃ નાટક/આજન્મા|૧૭. આજન્મા]] | |||
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ | |||
|- | |||
|} | |||
[[Category:નાટક]] | [[Category:નાટક]] | ||