સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ/૧૯૧૧-૧૯૨૦: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(2 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 874: Line 874:
|-
|-
|&nbsp;&nbsp;&nbsp;<small>અસ્માની ચલ્લી ૧૯૫૫</small>
|&nbsp;&nbsp;&nbsp;<small>અસ્માની ચલ્લી ૧૯૫૫</small>
|-
| વ્યાસ બાકુભાઈ ભાઈશંકર
| '''૨૫-૮-૧૯૧૫,'''
| ૬-૧૨-૨૦૦૬,
|-
|&nbsp;&nbsp;&nbsp;<small>સાત એકાંકી ૧૯૯૯</small>
|-
|-
| મોદી ચંદ્રકાન્ત મણિલાલ
| મોદી ચંદ્રકાન્ત મણિલાલ
Line 1,620: Line 1,626:
|-
|-
| રૂપાવાળા રતિલાલ મૂળચંદદાસ ‘અનિલ’  
| રૂપાવાળા રતિલાલ મૂળચંદદાસ ‘અનિલ’  
| '''૧૯૧૯,'''
| '''૧૯-૨-૧૯૧૯,'''
| -
| ૨૯-૮-૨૦૧૩
|-
|-
|&nbsp;&nbsp;&nbsp;<small>ડમરો અને તુલસી ૧૯૫૫</small>
|&nbsp;&nbsp;&nbsp;<small>ડમરો અને તુલસી ૧૯૫૫</small>