કૃતિકોશ/કવિતા: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(10 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 88: Line 88:
|-
|-
| ૧૮૫૯  
| ૧૮૫૯  
| મિથ્યાભિમાન મતખંડન (નર્મદની કવિતા પર કટાક્ષ) – કવિ હીરાચંદ  
| મિથ્યાભિમાન મતખંડન (નર્મદની કવિતા પર કટાક્ષ) – કવિ હીરાચંદ કહાનજી
|-
|-
| ૧૮૫૯  
| ૧૮૫૯  
Line 2,188: Line 2,188:
|-
|-
| ૧૯૨૮  
| ૧૯૨૮  
| હરિલીલામૃત : ૧ [મ.] – કવિ/ત્રવાડી દલપતરામ [? આચાર્ય  
| હરિલીલામૃત : ૧ [મ.] – કવિ/ત્રવાડી દલપતરામ [? આચાર્ય વિહારીલાલ; વળી જુઓ ‘૧૮૯૦ આસપાસ‘ માં આ પુસ્તકનો નિર્દેશ]
|-
| વિહારીલાલ; વળી જુઓ ‘૧૮૯૦ આસપાસ‘ માં આ પુસ્તકનો નિર્દેશ]
|-
|-
| ૧૯૨૮  
| ૧૯૨૮  
Line 8,036: Line 8,033:


{{center|<big><big>❒</big></big>}}
{{center|<big><big>❒</big></big>}}
{{HeaderNav2
|previous =
|next = વાર્તા
}}