SSS: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 55: | Line 55: | ||
| '''જન્મવર્ષ''' | | '''જન્મવર્ષ''' | ||
| –/અવસાનવર્ષ | | –/અવસાનવર્ષ | ||
|- | |||
| <small>પહેલી પ્રકાશિત કૃતિ, પ્રકાશનવર્ષ</small> | |||
|- | |- | ||
| મુનશી ડોસાભાઈ સોરાબજી | | મુનશી ડોસાભાઈ સોરાબજી | ||
| Line 60: | Line 62: | ||
| ૧૮૭૦ | | ૧૮૭૦ | ||
|- | |- | ||
| <small>દોહરાસંગ્રહ, ૧૮૧૫ આસપાસ</small> | | <small>દોહરાસંગ્રહ, ૧૮૧૫ આસપાસ</small> | ||
|} | |} | ||
Revision as of 11:25, 26 November 2022
સમયદર્શી સાહિત્ય સંદર્ભ કોશ
સમયદર્શી સાહિત્ય સંદર્ભ કોશ અનુક્રમ
| ક્રમ-વ્યવસ્થા | ||
| લેખક-વિગત | ||
| અટક, નામ | જન્મવર્ષ | –/અવસાનવર્ષ |
| પહેલી પ્રકાશિત કૃતિ, પ્રકાશનવર્ષ | ||
| મુનશી ડોસાભાઈ સોરાબજી | ૧૭૮૪ | ૧૮૭૦ |
| દોહરાસંગ્રહ, ૧૮૧૫ આસપાસ |
જન્મવર્ષ ૧૮૦૦ પહેલાં
| જન્મવર્ષ ૧૮૦૦ પહેલાં | ||
| મુનશી ડોસાભાઈ સોરાબજી | ૧૭૮૪ | ૧૮૭૦ |
| દોહરાસંગ્રહ, ૧૮૧૫ આસપાસ | ||
| મર્ઝબાન ફરદૂનજી | ૧૭૮૭ | ૨૩-૩-૧૮૪૭ |
| દબેસ્તાન, ૧૮૧૫ |